DeodathSangawe Profile
DeodathSangawe

@DeodathSangawe

Followers
61
Following
189
Media
0
Statuses
161

Sangawedeodath.

Joined June 2016
Don't wanna be here? Send us removal request.
DeodathSangawe Retweeted
@Naytrueboy
Nay trueboy
3 days ago
Wapwaaa leo nina follow back Acc 200 Nisiwe mnafki ๐Ÿ˜‚ Leo Nipo Online nita follow Account nyingi ๐Ÿ‘‰ Like Retweet Nikuone ๐Ÿ‘‡ Mapema ๐Ÿ’ฅ
246
279
1K
DeodathSangawe Retweeted
@Twaha_Mwaipaya
Twaha Mwaipaya
4 days ago
Watanzania tunawaletea katiba Day, njooni tuamue mustakabali wa nchi yetu. Kuunga mkono jitihada hizi #Retweet picha hii. https://t.co/KJ6buBUKRG
Tweet media one
11
270
574
DeodathSangawe Retweeted
@kabsjourno
Erick Kabendera
6 days ago
Wasaidizi wa @SuluhuSamia wanaandaa matukio makubwa kwa mfululizo bila kutoa nafasi kwa kila tukio kupumua (Scheduling Conflict). Kwa mfano, Ziara ya Rais wa Botswana na Ziara ya @SuluhuSamia Mwanza zingefanyika wiki moja baada ya bajeti yake ya kwanza kusomwa. #Siku100ZaSamia
54
78
953
DeodathSangawe Retweeted
@Cyancuty
Cyancuty ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ
5 days ago
Hivi Unajua Kama Ukishusha Handle Mimi Pamoja Na Followers Wangu 57k Tutakufollow.!!! ๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡
90
16
168
DeodathSangawe Retweeted
@Naytrueboy
Nay trueboy
6 days ago
Wapwa leo nina follow back Acc 200 Nisiwe mnafki ๐Ÿ˜‚ Leo Nipo Online nita follow Account nyingi Like Retweet Nikuone ๐Ÿ‘‡Mapema
51
66
216
DeodathSangawe Retweeted
@kigogo2014
Kigogo๐Ÿ‡ฐ๐Ÿ‡ช
6 days ago
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ‘‹๐Ÿป https://t.co/MPZdVEQPzO
175
100
1K
DeodathSangawe Retweeted
@Naytrueboy
Nay trueboy
6 days ago
Wapwa leo nina follow back Acc 100 Nisiwe mnafki ๐Ÿ˜‚ Leo Nipo Online ya ku follow Account nyingi ๐Ÿ‘‰ Like Retweet Nikuone ๐Ÿ‘‡ Mapema ๐Ÿ’ฅ
218
306
1K
DeodathSangawe Retweeted
@Naytrueboy
Nay trueboy
6 days ago
Kunaambao nime wa follow awaamini kabisa weka jina lako la Twitter Niku follow like Retweet Nikuone๐Ÿ™Œ mapema
509
330
2K
DeodathSangawe Retweeted
@Cyancuty
Cyancuty ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ
6 days ago
Simple tu,kama upo Online follow wote walio retweet na kulike hapa ufike kileleni.
45
17
95
DeodathSangawe Retweeted
@chibelube
Geniousโœ๏ธ
9 days ago
RT Kwa shangazi Like kwa Anko https://t.co/kavicS36zx
Tweet media one
Tweet media two
21
1K
765
DeodathSangawe Retweeted
@nulphin
Dr. Calipso
10 days ago
Retweet kwa panya Magawa Like kwa Diamond @diamondplatnumz Kitaeleweka kama ni SADALA au ni Mzee wetu mstaafua Magawa https://t.co/WqLwzzsM8L
Tweet media one
Tweet media two
2
59
15
@DeodathSangawe
DeodathSangawe
10 days ago
BET Awards: BET - Disqualify Diamond Platnumz from BET AWARDS 2021 (for Best International Act) - Sign the Petition! https://t.co/bF7klXYtkS via @Change
0
0
0
DeodathSangawe Retweeted
@Naytrueboy
Nay trueboy
16 days ago
Twitter pamoto sana nilisha waambia wakikuombea mabaya utoboi haya Saga Kunguni Mchuzi unakuja Link ya #Chini Ipo kwenye pinned tweet yangu Like Retweet iwafikie wengi
16
35
220
DeodathSangawe Retweeted
@John_Pambalu
John Pambalu
24 days ago
Asanteni sana. Leo nitafikisha 90K followers. Nitafollow back kila atakayenifollow na nitafollow pia kila atakaye retweet. Retweet nikufollow. https://t.co/vWqBs6xGWW
Tweet media one
111
477
948
DeodathSangawe Retweeted
@Twaha_Mwaipaya
Twaha Mwaipaya
26 days ago
Kwa mapenzi mema na chama chako, hakikisha Taarifa hii inasambaa kila Sehemu. #Retweet https://t.co/ClZmoR2IE3
Tweet media one
5
123
352
DeodathSangawe Retweeted
@Twaha_Mwaipaya
Twaha Mwaipaya
28 days ago
Tumuonyeshe Upendo @CatherineRuge kwaniaba ya wanawake wote wenye uthubutu Nchini. #Retweet https://t.co/Om9NfhSKuO
Tweet media one
10
139
858
DeodathSangawe Retweeted
@adamlutta
adamlutta
a month ago
Hebu tuoneshe Upendo kwa Freeman Mbowe, Msimamo wake ni thabiti sana. โœŒ๐Ÿฝ https://t.co/o1jv10QAly
Tweet media one
45
207
2K
DeodathSangawe Retweeted
@Twaha_Mwaipaya
Twaha Mwaipaya
a month ago
Mwamba Wewe hujawahi kukili udhaifu. Tumpe #retweet 500 tulale. https://t.co/EB9ZtnBd5Z
Tweet media one
15
670
1K
DeodathSangawe Retweeted
@Naytrueboy
Nay trueboy
a month ago
Kesho nitaachia Wimbo Unaitwa "MAMA Nataka Kuongea Na Mama mambo kadhaa Ya Nchi Yetu. ๐Ÿ‘‰Like Retweet. Washtue Wana Waka Subscriber YouTube Chanel Yangu Mapema uwe wa kwanza Kuuskia Na Kuangalia ๐Ÿ’๐Ÿ’๐Ÿ’๐Ÿ’ https://t.co/4iugGtvTPd
Tweet media one
139
363
3K